TOP

ESL PRO LEAGUE MÙA 6: danh sách các đội và lịch thi đấu

Các nhà tổ chức đã tiết lộ lịch trình đầy đủ của ESL Pro League mùa 6, diễn ra từ ngày 5-10 tại Odense, Đan Mạch.

Các giải đấu sẽ có 12 đội trên màn hình, chiến đấu cho $750,000 trong prizemoney trong Sparekassen Fyn Arena ở thành phố lớn thứ ba của Đan Mạch, Odense.

Hai ngày đầu tiên của cuộc thi sẽ được chơi mà không có khán giả phía sau cánh cửa đóng lại, với các nhóm sau đây diễn ra trong một round-robin, tốt nhất của một định dạng phong tục để Pro League kết và các sự kiện được tổ chức bởi ESL. Các đội đã được phân phối vào các nhóm màu vàng và màu đỏ của đội mình, theo một hệ thống mới được giới thiệu bởi các nhà tổ chức:

Group YellowGroup Red
Sweden fnaticEurope OpTic
Europe FaZeBrazil SK
Denmark AstralisDenmark North
United States LiquidSweden NiP
Europe HellRaisers  United States Misfits  
Brazil LuminosityNorth America NRG

Các nhóm sẽ đi theo một hệ thống điểm điều chỉnh, với giờ làm thêm phù hợp với trao hai điểm cho người chiến thắng và một điểm đến thua. Đội đầu tiên đặt sẽ kiếm được một vé trực tiếp tới vòng bán kết, với đội thứ hai và thứ ba đặt tiến tới vòng tứ kết. 

Sau một off-ngày Thứ năm, giải đấu sẽ chuyển sang giai đoạn đấu trường với playoffs, bắt đầu với hai vòng tứ kết vào thứ Sáu, tiếp theo là vòng bán kết hôm thứ Bảy, và trận chung kết best-of lăm lớn về chức vô địch Chủ nhật. 


Dưới đây là lịch trình đầy đủ của ESL Pro League Season 6 vòng chung kết:

Tuesday, December 5th


Group Yellow


18:00Sweden fnaticvs. Europe FaZeBO1
18:00Brazil Luminosity vs. Europe HellRaisers BO1
19:15Denmark Astralisvs. United States LiquidBO1
19:15Sweden fnaticvs. Europe HellRaisersBO1
20:30Europe FaZevs. United States LiquidBO1
20:30Denmark Astralisvs. Brazil LuminosityBO1
21:45Sweden fnaticvs. Brazil LuminosityBO1
21:45Europe HellRaisersvs. United States LiquidBO1
Group Red


23:30Denmark Northvs. Brazil SKBO1
23:30North America NRGvs. United States MisfitsBO1
00:45Sweden NiPvs. Europe OpTicBO1
00:45Denmark Northvs. United States MisfitsBO1
02:00Brazil SKvs. Europe OpTicBO1
02:00North America NRGvs. Sweden NiPBO1
03:15Denmark Northvs. North America NRGBO1
03:15United States Misfitsvs. Europe OpTicBO1




Wednesday, December 6th


Group Yellow


18:00Europe FaZevs. Denmark AstralisBO1
18:00Sweden fnaticvs. United States LiquidBO1
19:15Europe HellRaisersvs. Denmark AstralisBO1
19:15Europe FaZevs. Brazil LuminosityBO1
20:30Europe FaZevs. Europe HellRaisersBO1
20:30Sweden fnaticvs. Denmark AstralisBO1
20:30Brazil Luminosityvs. United States LiquidBO1
Group Red


22:15Brazil SKvs. Sweden NiPBO1
22:15Denmark Northvs. Europe OpTicBO1
23:30United States Misfitsvs. Sweden NiPBO1
23:30Brazil SKvs. North America NRGBO1
00:45Brazil SKvs. United States MisfitsBO1
00:45Denmark Northvs. Sweden NiPBO1
00:45North America NRGvs. Europe OpTicBO1




Thursday, December 7th - day off






Friday, December 8th


22:00Quarter-final #1BO3
01:50Quarter-final #2BO3




Saturday, December 9th


22:00Semi-final #1BO3
01:50Semi-final #2BO3




Sunday, December 10th


22:00Grand finalBO5


TIN LIÊN QUAN

  • 6

TIN HOT

Giải đấu
Giải đấu
XH Đội bóng Thắng Hòa Bại Điểm
Xem chi tiết>>