Tất cả các trận đấu (108)
Chú ý Diễn Biến Chi tiết/Thời Gian Sân Nhà(Trên)/Sân Khách(Dưới) XH Odds Tổng 1 2 3 4 OT Chấp Điểm?

Số chẵn biểu thị chủ nhà chấp điểm, Số âm biểu thị chủ nhà được chấp điểm.

Tài xỉu
  • Data
    • BCL
    • 1OT22:11
    • 10-18 23:30
    • Banvitspor
    • Union Olimpija
    • 14
    • 5
    • 85 
    • 78 
    • 26 
    • 14 
    • 17 
    • 15 
    • 15 
    • 20 
    • 17 
    • 26 
    • 10
    • 3
    Phân tích
    • BCL
    • 2nd
    • 10-19 01:00
    • BBC Bayreuth
    • Strasbourg
    • 4
    • 13
    • 22 
    • 19 
    • 16 
    • 16 
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • 1OT
    • 10-18 22:59
    • BC Nizhny Novgorod
    • Szombathely
    • 7
    • 5
    • 94 
    • 92 
    • 26 
    • 18 
    • 15 
    • 19 
    • 18 
    • 19 
    • 21 
    • 24 
    • 14
    • 12
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • 4th06:18
    • 10-18 22:59
    • Kapfenberg Bulls
    • Joensuun Kataja
    • 4
    • 4
    • 68 
    • 73 
    • 21 
    • 25 
    • 25 
    • 20 
    • 18 
    • 21 
    Phân tích
    • Israel Cup
    • 1OT
    • 10-18 23:30
    • Migdal Haman
    • Maccabi Hod Hasharon
    •  
    •  
    • 99 
    • 101 
    • 20 
    • 20 
    • 23 
    • 15 
    • 20 
    • 21 
    • 23 
    • 30 
    • 13
    • 15
    • Khoảng cách -2
    • Tổng 200
    Phân tích
    • 1OT00:27
    • 10-18 23:30
    • 4
    • 6
    • 90 
    • 89 
    • 21 
    • 16 
    • 22 
    • 24 
    • 13 
    • 22 
    • 23 
    • 17 
    • 11
    • 10
    Phân tích
    • ULEB
    • 4th10:00
    • 10-19 00:00
    • Lokomotiv Kuban
    • Alba Berlin
    • 4
    • 2
    • 59 
    • 42 
    • 15 
    • 19 
    • 19 
    • 11 
    • 25 
    • 12 
    •  
    •  
    Phân tích
    • ULEB
    • 3rd06:43
    • 10-19 00:00
    • Spartak St.Petersburg
    • Pallacanestro Trento 2009
    • 10
    • 11
    • 50 
    • 52 
    • 14 
    • 21 
    • 28 
    • 24 
    •  
    •  
    Phân tích
    • 4th
    • 10-19 00:00
    • 8
    • 5
    • 74 
    • 61 
    • 29 
    • 18 
    • 20 
    • 22 
    • 19 
    • 21 
    •  
    • Khoảng cách 13
    Phân tích
    • ELW
    • 4th
    • 10-19 00:00
    • CCC Polkowice (w)
    • MKB Euroleasing (w)
    • 11
    •  
    • 60 
    • 56 
    • 22 
    • 10 
    • 14 
    • 28 
    • 15 
    • 14 
    Phân tích
    • ELW
    • 4th06:06
    • 10-19 00:00
    • Wisla Can-Pack (w)
    • Nadezhda (w)
    • 4
    •  
    • 46 
    • 52 
    • 13 
    • 14 
    • 14 
    • 21 
    • 15 
    • 13 
    Phân tích
    • 4th03:27
    • 10-19 00:00
    • 2
    • 1
    • 77 
    • 71 
    • 19 
    • 26 
    • 18 
    • 18 
    • 26 
    • 15 
    • 14 
    • 12 
    Phân tích
    • 3rd
    • 10-19 00:04
    • 3
    • 5
    • 42 
    • 36 
    • 14 
    • 12 
    • 13 
    • 14 
    • 15 
    • 10 
    •  
    •  
    Phân tích
    • ULEB
    • 3rd03:47
    • 10-19 00:15
    • Daruss Afaka
    • BC Cedevita Zagreb
    • 5
    • 9
    • 47 
    • 55 
    • 21 
    • 24 
    • 16 
    • 24 
    • 10 
    •  
    •  
    Phân tích
    • WEB
    • 2nd
    • 10-19 00:30
    • Elfic Fribourg (w)
    • VALOSUN Brno (w)
    •  
    • 4
    • 24 
    • 20 
    • 16 
    • 12 
    •  
    •  
    •  
    •  
    • Khoảng cách 4
    • Tổng 44
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • 3rd07:19
    • 10-19 00:30
    • Donall
    • Le Portel
    • 5
    • 11
    • 52 
    • 36 
    • 21 
    • 17 
    • 24 
    • 14 
    •  
    •  
    Phân tích
    • ULEB
    • 2nd10:00
    • 10-19 01:00
    • Partizan
    • Lietuvos Rytas
    • 7
    • 4
    • 17 
    • 15 
    • 17 
    • 15 
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • WEB
    • 2nd10:00
    • 10-19 01:00
    • Flames Carolo (w)
    • Keltern (w)
    • 4
    • 4
    • 23 
    • 24 
    • 21 
    • 21 
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • ELW
    • 1st
    • 10-19 01:00
    • Montpellier Agglomeration
    • Yakin Dogu Universitesi (w)
    • 2
    • 1
    • 13 
    • 21 
    • 13 
    • 21 
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • 2nd07:26
    • 10-19 01:00
    • KK Bosna ASA BH TELECOM
    • Port of Antwerp Giants
    •  
    • 1
    • 24 
    • 27 
    • 15 
    • 25 
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • BCL
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • Dinamo Sassari
    • EWE Baskets Oldenburg
    • 7
    • 9
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • BCL
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • MMT Estudiantes
    • KS Rosasport Radom
    • 12
    • 11
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • BCL
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • Nanterre
    • Air Avellino
    • 8
    • 4
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 06:00
    • đông7
    • đông3
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 06:00
    • đông8
    • đông5
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 06:00
    • đông11
    • đông10
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 06:00
    • đông12
    • đông2
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 06:30
    • đông15
    • đông13
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 07:00
    • tây10
    • tây7
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 07:30
    • tây8
    • đông9
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 08:00
    • tây11
    • tây12
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 08:30
    • tây9
    • tây3
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 09:00
    • tây5
    • tây13
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 09:00
    • tây4
    • tây1
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Israel Cup
    • Chưa thi
    • 10-18 23:30
    • Maccabi Raanana
    • Hapoel Gilboa Galil Elyon
    •  
    • 7
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • ULEB
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • Trenkwalder Reggio Emilia
    • Galatasaray Cafe Crown
    • 15
    • 13
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • ULEB
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • Bizkaia Bilbao Basket
    • Limoges
    • 10
    • 6
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • ULEB
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • FC Bayern Munchen
    • Lietkabelis
    • 5
    • 1
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • ELW
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • Halcon Avenida (w)
    • UMMC Ekaterinburg (w)
    • 2
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • ELW
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • Castors Braine (w)
    • Cercle Jean Mace Bourges (w)
    •  
    • 5
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • Mornar Bascet
    • Oporto
    • 11
    • 12
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Chưa thi
    • 10-19 01:30
    • Dexia Mons-Hainaut
    • KB Sigal Prishtina
    • 5
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • SABCC
    • Chưa thi
    • 10-19 04:45
    • Malvin
    • Guaros de Lara
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • SABCC
    • Chưa thi
    • 10-19 07:00
    • Estudiantes Concordia
    • Vitoria Basquete CECRE
    •  
    • 7
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 07:00
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 07:00
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 08:00
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Chưa thi
    • 10-19 13:30
    • 4
    • 6
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • BCL
    • Hét
    • 10-18 19:30
    • Enisey Krasnoyarsk
    • Polaris World CB Murcia
    • 10
    • 9
    • 62 
    • 68 
    • 20 
    • 14 
    • 19 
    • 20 
    • 11 
    • 21 
    • 12 
    • 13 
    Phân tích
    • BCL
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Neptunas Klaipeda
    • BK Ventspils
    • 3
    • 2
    • 87 
    • 80 
    • 24 
    • 22 
    • 24 
    • 26 
    • 22 
    • 16 
    • 17 
    • 16 
    Phân tích
    • BCL
    • Hét
    • 10-18 23:30
    • Paok
    • Royal Hali Gaziantep
    • 14
    • 4
    • 82 
    • 85 
    • 18 
    • 23 
    • 20 
    • 19 
    • 23 
    • 16 
    • 21 
    • 27 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 17:00
    • 8
    • 1
    • 77 
    • 85 
    • 13 
    • 19 
    • 15 
    • 17 
    • 30 
    • 26 
    • 19 
    • 23 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 17:00
    • 7
    • 10
    • 98 
    • 92 
    • 21 
    • 17 
    • 19 
    • 23 
    • 36 
    • 24 
    • 22 
    • 28 
    Phân tích
    • PBGC
    • Hét
    • 10-18 18:00
    • Ginebra Kings
    • Meralco Bolts
    •  
    •  
    • 81 
    • 94 
    • 21 
    • 23 
    • 26 
    • 23 
    • 17 
    • 20 
    • 17 
    • 28 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 18:00
    •  
    •  
    • 51 
    • 71 
    • 20 
    • 14 
    • 17 
    • 11 
    • 17 
    • 17 
    • 17 
    •   -16.5
    • Khoảng cách -20
    • Hét
    • 10-18 19:30
    • 8
    • 3
    • 73 
    • 79 
    • 19 
    • 21 
    • 16 
    • 24 
    • 17 
    • 21 
    • 25 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 20:30
    • 14
    • 11
    • 100 
    • 71 
    • 28 
    • 12 
    • 27 
    • 24 
    • 27 
    • 12 
    • 18 
    • 23 
    • Khoảng cách 29
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 21:00
    •  
    •  
    • 80 
    • 86 
    • 22 
    • 22 
    • 23 
    • 23 
    • 18 
    • 24 
    • 17 
    • 17 
    Phân tích
    • FC
    • Hét
    • 10-18 22:00
    • Galactica Brasov (w)
    • Alba Iulia (w)
    • 4
    • 6
    • 83 
    • 86 
    • 24 
    • 22 
    • 21 
    • 20 
    • 21 
    • 19 
    • 17 
    • 25 
    • Khoảng cách -3
    Phân tích
    • WEB
    • Hét
    • 10-18 22:00
    • Ruzomberok (w)
    • Mersin BSB (w)
    •  
    • 13
    • 61 
    • 86 
    • 16 
    • 20 
    • 24 
    • 17 
    • 22 
    • 19 
    • 20 
    • Khoảng cách -25
    • Tổng 147
    Phân tích
    • WEB
    • Hét
    • 10-18 22:00
    • Agu Spor (w)
    • Wroclaw (w)
    • 6
    • 1
    • 70 
    • 72 
    • 11 
    • 13 
    • 14 
    • 18 
    • 17 
    • 17 
    • 28 
    • 24 
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-18 22:00
    • Avtodor Saratov
    • Bakken Bears
    •  
    • 1
    • 76 
    • 73 
    • 21 
    • 16 
    • 22 
    • 20 
    • 10 
    • 18 
    • 23 
    • 19 
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-18 22:00
    • KHIMIK
    • Buyukcekmece
    • 2
    • 6
    • 60 
    • 80 
    • 19 
    • 24 
    • 12 
    • 15 
    • 15 
    • 23 
    • 14 
    • 18 
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-18 22:00
    • Tsmoki Minsk
    • Belgacom Spirou Basket
    •  
    • 6
    • 76 
    • 78 
    • 19 
    • 12 
    • 23 
    • 21 
    • 19 
    • 22 
    • 15 
    • 23 
    Phân tích
    • BIBL
    • Hét
    • 10-18 22:30
    • Academic Bultex
    • Tirana
    • 2
    •  
    • 90 
    • 69 
    • 23 
    • 18 
    • 26 
    • 18 
    • 18 
    • 15 
    • 23 
    • 18 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:30
    • 1
    • 6
    • 69 
    • 78 
    • 18 
    • 22 
    • 19 
    • 18 
    • 19 
    • 14 
    • 13 
    • 24 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:30
    • 5
    • 10
    • 113 
    • 62 
    • 32 
    • 17 
    • 19 
    • 17 
    • 36 
    • 16 
    • 26 
    • 12 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:30
    • 3
    • 2
    • 79 
    • 80 
    • 23 
    • 24 
    • 19 
    • 15 
    • 26 
    • 25 
    • 11 
    • 16 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:30
    • 8
    • 9
    • 91 
    • 99 
    • 21 
    • 24 
    • 22 
    • 30 
    • 31 
    • 24 
    • 17 
    • 21 
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-18 22:30
    • PBC Lukoil Academic
    • Dinamo Tbilisi
    • 6
    •  
    • 73 
    • 70 
    • 21 
    • 16 
    • 13 
    • 12 
    • 23 
    • 18 
    • 16 
    • 24 
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-18 22:30
    • Balkan Botevgrad
    • Kormend
    • 1
    • 4
    • 83 
    • 84 
    • 24 
    • 19 
    • 27 
    • 16 
    • 16 
    • 25 
    • 16 
    • 24 
    Phân tích
    • CEWL
    • Hét
    • 10-18 22:30
    • Ostrava (w)
    • Bóng rổ nữ của Marlborough
    • 11
    • 5
    • 67 
    • 71 
    • 20 
    • 17 
    • 21 
    • 14 
    • 11 
    • 16 
    • 15 
    • 24 
    Phân tích
    • ULEB
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Unics Kazan
    • Paris Basket
    •  
    • 17
    • 76 
    • 68 
    • 16 
    • 22 
    • 18 
    • 24 
    • 23 
    • 19 
    • 16 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • 10
    • 16
    • 100 
    • 77 
    • 29 
    • 16 
    • 25 
    • 23 
    • 22 
    • 23 
    • 24 
    • 15 
    Phân tích
    • WEB
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • LMK SBC SF. Gheorghe (w)
    • Antalya BSB (w)
    • 2
    • 4
    • 63 
    • 80 
    • 13 
    • 21 
    • 15 
    • 22 
    • 26 
    • 21 
    • 16 
    Phân tích
    • WEB
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Lotos Gdynia (w)
    • Istanbul University Women
    • 3
    • 14
    • 84 
    • 52 
    • 27 
    • 14 
    • 20 
    • 22 
    • 19 
    • 18 
    • 12 
    • Khoảng cách 32
    Phân tích
    • WEB
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Piestanske Cajky (w)
    • Energa Torun
    •  
    • 8
    • 77 
    • 73 
    • 15 
    • 17 
    • 25 
    • 15 
    • 12 
    • 16 
    • 25 
    • 25 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • 1
    • 2
    • 70 
    • 88 
    • 12 
    • 32 
    • 26 
    • 20 
    • 19 
    • 22 
    • 13 
    • 14 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • 12
    • 9
    • 82 
    • 95 
    • 27 
    • 21 
    • 18 
    • 22 
    • 19 
    • 29 
    • 18 
    • 23 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • 1
    • 3
    • 66 
    • 51 
    • 17 
    • 11 
    • 20 
    • 12 
    • 19 
    • 17 
    • 16 
    • Khoảng cách 15
    • Tổng 117
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • 7
    • 6
    • 99 
    • 74 
    • 28 
    • 19 
    • 22 
    • 19 
    • 29 
    • 14 
    • 20 
    • 22 
    • Khoảng cách 25
    • Tổng 173
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • 2
    • 9
    • 104 
    • 53 
    • 21 
    • 17 
    • 26 
    • 10 
    • 28 
    • 11 
    • 29 
    • 15 
    • Khoảng cách 51
    • Tổng 157
    Phân tích
    • ELW
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Dynamo K (w)
    • ESB Lille Metropole (w)
    •  
    • 1
    • 83 
    • 68 
    • 23 
    • 28 
    • 27 
    • 14 
    • 21 
    • 18 
    • 11 
    Phân tích
    • Đang chờ
    • 10-18 22:59
    • 3
    • 5
    • 71 
    • 75 
    • 13 
    • 14 
    • 24 
    • 16 
    • 12 
    • 24 
    • 12 
    • 10
    • 14
    Phân tích
    • Czech Cup
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Geofin
    •  
    •  
    • 65 
    • 75 
    • 20 
    • 23 
    • 16 
    • 15 
    • 21 
    • 21 
    • 16 
    Phân tích
    • Rom Cup
    • Đang chờ
    • 10-18 22:59
    • Politehnica Iasi
    • BC Timba Timisoara
    •  
    •  
    • 72 
    • 68 
    • 22 
    • 18 
    • 18 
    • 23 
    • 19 
    • 14 
    • 13 
    • 13 
    • Khoảng cách 4
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • 11
    • 3
    • 71 
    • 97 
    • 12 
    • 20 
    • 24 
    • 30 
    • 17 
    • 26 
    • 18 
    • 21 
    • Khoảng cách -26
    • Tổng 168
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Cluj Napoca
    • Istanbul BB
    •  
    • 11
    • 90 
    • 69 
    • 30 
    • 16 
    • 20 
    • 24 
    • 17 
    • 13 
    • 23 
    • 16 
    • Khoảng cách 21
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Szolnoki Olajbanyasz
    • Karpos
    • 2
    • 1
    • 94 
    • 73 
    • 26 
    • 15 
    • 17 
    • 19 
    • 30 
    • 22 
    • 21 
    • 17 
    Phân tích
    • CEWL
    • Đang chờ
    • 10-18 22:59
    • Frisco Sika Brno (w)
    • Flying Foxes Vienna Woman's
    • 7
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • A A Cup
    • Hét
    • 10-18 22:59
    • Xion Dukes Klosterneuburg
    • Sencur Cestno Podjetje Kranj
    • 3
    • 4
    • 66 
    • 63 
    • 23 
    • 21 
    • 16 
    • 17 
    • 14 
    • 13 
    • 16 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 23:05
    •  
    •  
    • 73 
    • 78 
    • 20 
    • 20 
    • 27 
    • 14 
    • 24 
    • 12 
    • 25 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 23:30
    • 9
    • 12
    • 90 
    • 61 
    • 27 
    • 17 
    • 24 
    • 20 
    • 16 
    • 19 
    • 20 
    Phân tích
    • BIBL
    • Hét
    • 10-18 23:30
    • KB Bashkimi
    • 4
    •  
    • 93 
    • 71 
    • 24 
    • 13 
    • 25 
    • 22 
    • 24 
    • 21 
    • 20 
    • 15 
    Phân tích
    • WEB
    • Hét
    • 10-18 23:30
    • Aluinvent DVTK (w)
    • MiZo Pecs 2010 (w)
    •  
    •  
    • 73 
    • 59 
    • 21 
    • 10 
    • 15 
    • 16 
    • 18 
    • 16 
    • 19 
    • 17 
    Phân tích
    • ELW
    • Hét
    • 10-18 23:30
    • Galatasaray (w)
    • ZVVZ USK Prague (w)
    • 2
    • 1
    • 82 
    • 77 
    • 21 
    • 18 
    • 15 
    • 25 
    • 19 
    • 12 
    • 27 
    • 22 
    Phân tích
    • Hét
    • 10-18 23:30
    • 4
    • 1
    • 76 
    • 99 
    • 19 
    • 20 
    • 18 
    • 23 
    • 20 
    • 27 
    • 19 
    • 29 
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-18 23:30
    • Lisboa e Benfica
    • Nevezis Kedainiai
    • 2
    • 8
    • 88 
    • 83 
    • 31 
    • 31 
    • 17 
    • 18 
    • 18 
    • 14 
    • 22 
    • 20 
    Phân tích
    • Czech Cup
    • Đang chờ
    • 10-19 00:00
    • Valasske Meziric
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Czech Cup
    • Đang chờ
    • 10-19 00:00
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Czech Cup
    • Đang chờ
    • 10-19 00:00
    • Litomerice B
    • Lokomotiva Plzen
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Czech Cup
    • Đang chờ
    • 10-19 00:00
    • Klatovy
    • Sokol Pisek
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Đang chờ
    • 10-19 00:00
    • 14
    • 5
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    • Czech Cup
    • Đang chờ
    • 10-19 00:15
    • Sokol Vysehrad
    • Litomerice
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Czech Cup
    • Đang chờ
    • 10-19 00:30
    • Hladnov
    • Proton Zlin
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Czech Cup
    • Đang chờ
    • 10-19 00:30
    • Slapanice
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • Czech Cup
    • Đang chờ
    • 10-19 00:30
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    •  
    Phân tích
    • FIBA EURO
    • Hét
    • 10-19 01:30
    • Albacomp
    • Bnei Hasharon
    • 10
    • 6
    • 74 
    • 93 
    • 15 
    • 12 
    • 24 
    • 30 
    • 22 
    • 22 
    • 13 
    • 29 
    Phân tích