【Lịch thi đấu RBC】Kết quả thi đấu - Lịch thi đấu RBC 2016-2017 - Tỷ Số Nhất
NBA CBA NCAA

RBC

2016-2017
Thời Gian Chủ Nhà Odds Tỷ Số Odds Đội Khách Chấp Điểm Tài xỉu Nửa Trận
10-22 16:00 UFA - 73-63 - Cheliabinsk - - 30-19
10-22 17:00 Tobolsk - 56-71 - Dynamo Stavropol - - 21-28
10-22 17:00 Altai Barnaul - 87-98 - Burevestnik Jaroslav - - 44-52
10-22 18:00 CSKA Moscow 2 - 84-66 - Dynamo MGTU - - 43-18
10-22 22:59 Rusis Kursk - 82-72 - Runa Mosow - - 52-39
10-22 22:59 Nizhny Novgorod 2 - 86-83 - Arsenal Tula - - 39-45
10-24 21:00 Ural Ekaterinburg - 65-56 - Cheboksary 6.5 115.5 25-24
11-04 22:30 Cheboksary - 81-72 - Burevestnik Jaroslav - - 39-39
11-11 18:00 CSKA Moscow 2 - 86-91 - MBA Moscow - - 41-40
11-13 16:00 UFA - 70-59 - Zenit-2 St.Petersburg - - 35-31
11-13 18:00 Dynamo Stavropol - 75-85 - Tambov - - 43-39
11-13 20:00 Nizhny Novgorod 2 - 76-103 - BC Khimki Moscow Region - - 33-53
11-13 22:59 Rusis Kursk - 88-96 - Stroitel - - 40-51
11-14 00:00 Burevestnik Jaroslav - 70-81 - Rodniki Izhevsk - - 26-46
11-14 20:00 Uralmash Ekaterinburg - 45-85 - Ural Ekaterinburg - - 19-50
11-15 18:00 Lokomotiv Kuban II - 81-86 - Irkutsk - - 49-37
11-25 22:00 Rodniki Izhevsk - 72-77 - SBSK BC Samara - - 32-35
11-27 17:00 Ural Ekaterinburg 1.68 87-68 2.11 University-Ugra - - 40-32
11-27 20:00 BC Khimki Moscow Region 2 3 63-76 1.36 revda - - 30-43
11-27 22:00 Stroitel 5.78 90-77 1.09 BC Rjazan - - 40-39
11-27 22:30 Tambov 3.64 66-67 1.23 PSK Sakhalin - - 35-24
11-28 18:00 Irkutsk - 67-76 - Spartak Primorye - - 36-39
11-28 22:30 MBA Moscow 3.33 76-81 1.28 Sibirtelekom-Lokomotiv - - 45-38
11-29 21:00 UFA - 40-89 - Parma Perm - - 15-49
12-22 22:00 SBSK BC Samara 1.09 60-62 6.25 revda 13.5 149.5 28-31
12-24 20:00 Stroitel 6.8 64-83 1.04 PSK Sakhalin - - 27-39
12-28 21:00 Ural Ekaterinburg 1.93 61-83 1.79 Parma Perm -27.5 136.5 33-35
02-01 16:10 Spartak Primorye 1.66 78-88 2.1 Sibirtelekom-Lokomotiv - - 37-42
02-17 17:00 Parma Perm 1.37 70-86 2.88 Sibirtelekom-Lokomotiv - - 41-48
02-17 20:00 revda 2.05 75-87 1.72 PSK Sakhalin - - 33-36
02-19 15:00 Parma Perm 1.42 65-55 2.71 revda 9.5 119.5 31-29
02-19 18:00 Sibirtelekom-Lokomotiv 1.94 69-67 1.81 PSK Sakhalin - - 34-32
09-15 18:00 Altai Barnaul - 70-69 - Tobolsk - - 37-32
09-15 19:00 Cheliabinsk - 81-83 - UFA - - 46-40
09-15 20:00 Cheboksary - 88-49 - Kazan Unics 2 - - 46-26
09-15 20:00 Dynamo MGTU - 67-81 - Cherkersk - - 33-48
09-15 21:00 Uralmash Ekaterinburg - 106-62 - Enisey Krasnoyarsk II 39.5 168.5 51-39
09-15 22:30 Tambov - 117-65 - SBSK BC Samara II - - 68-26
09-15 22:59 Dynamo Stavropol - 95-55 - Avtodor Saratov II - - 42-23
09-15 22:59 Burevestnik Jaroslav - 80-71 - Runa Mosow - - 32-42
09-15 22:59 Arsenal Tula - 80-82 - Rusis Kursk - - 40-46
09-16 18:00 Enisey Krasnoyarsk II - 74-86 - Altai Barnaul - - 36-45
09-16 19:00 SBSK BC Samara II 17 65-90 1 Cheliabinsk -30.5 165.5 36-48
09-16 19:00 Runa Mosow - 83-76 - Spartak St.Petersburg - - 36-42
09-16 20:00 Kazan Unics 2 - 48-84 - Arsenal Tula - - 19-40
09-16 20:00 Avtodor Saratov II - 75-56 - Dynamo MGTU - - 40-30
09-16 21:00 Tobolsk - 77-83 - Uralmash Ekaterinburg - - 39-37
09-16 22:30 UFA - 68-82 - Tambov - - 27-46
09-16 22:59 Rusis Kursk - 84-80 - Cheboksary - - 45-36
09-16 22:59 Cherkersk - 73-78 - Dynamo Stavropol - - 36-41
09-16 22:59 Zenit-2 St.Petersburg - 59-87 - Burevestnik Jaroslav - - 35-45
09-17 15:00 Tobolsk - 91-86 - Enisey Krasnoyarsk II - - 48-49
09-17 17:00 Cheboksary - 54-65 - Arsenal Tula - - 32-24
09-17 18:00 Uralmash Ekaterinburg - 90-75 - Altai Barnaul - - 48-36
09-17 19:00 Runa Mosow - 79-62 - Zenit-2 St.Petersburg - - 42-25
09-17 19:00 UFA - 89-69 - SBSK BC Samara II - - 41-32
09-17 20:00 Rusis Kursk - 95-80 - Kazan Unics 2 - - 56-34
09-17 20:00 Cherkersk - 88-68 - Avtodor Saratov II - - 43-34
09-17 22:30 Tambov - 60-87 - Cheliabinsk - - 33-39
09-17 22:59 Spartak St.Petersburg - 50-80 - Burevestnik Jaroslav - - 22-29
09-17 22:59 Dynamo Stavropol - 77-87 - Dynamo MGTU - - 43-47
09-22 20:00 - 66-72 - Rodniki Izhevsk - - 32-40
09-22 20:00 Dynamo Stavropol - 78-67 - BC Rjazan - - 40-24
09-22 21:00 Uralmash Ekaterinburg - 74-68 - - - 34-30
09-22 22:59 Burevestnik Jaroslav - 83-96 - Ural Ekaterinburg - - 29-45
09-22 22:59 Rusis Kursk - 63-86 - revda - - 38-39
09-29 22:30 CSKA Moscow 2 - 74-80 - MBA Moscow - - 32-41
10-09 22:30 Dynamo Stavropol 5 61-80 1.13 Sibirtelekom-Lokomotiv - - 33-38
10-17 20:00 Uralmash Ekaterinburg - 75-77 - Irkutsk -12.5 142.5 31-39
10-19 21:00 Ural Ekaterinburg 2.7 66-71 1.41 Parma Perm -5.5 129.5 26-31
10-19 22:00 Rodniki Izhevsk 2.53 88-64 1.46 Spartak Primorye - - 42-33